Wani irin rawar soja ya kamata a yi amfani da shi a cikin ƙirar quartzite?

Wani irin rawar soja ya kamata a yi amfani da shi a cikin ƙirar quartzite?

What kind of drill should be used in quartzite formations?

Wani irin rawar soja ya kamata a yi amfani da shi a cikin ƙirar quartzite?

Na farko zabi na farashi-tasiri rawar soja bit koHFD, darawar jikidomin saukar da rami hakowa inji ana dauke da samfurin cinyewa, da taurin ma'adini yashi ne in mun gwada da girma, duk gefen hakora na saukar rami hakowa bit dole ne a zabi babban diamita da kuma babban adadin, kamar amfani da 16MM diamita. zai zama mai jure lalacewa; ainihin zaɓin haƙori na ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙafa, adadi mai yawa, murƙushe ƙarfin dutsen ya fi girma;

Bugu da kari, sanyewar bututun ba wai kawai saboda ingancin injin din ba ne, har ma yana da alaka da karfin jujjuyawar, saurin hakowa, karfin tasiri, da fitar da igiyar igiyar igiyar fiber.

A cikin yanayi daban-daban na dutse don amfani da karfin juyi daban-daban, ba za a iya yin aiki koyaushe a ƙarƙashin babban juzu'i na rijiyoyin hakowa na ƙasa ba;

Bugu da ƙari, saurin hakowa na hakowa yana da sauri kuma zai haifar da lalacewa, to, kuna buƙatar ƙara ƙarfin ƙarfin ƙarfin ƙarfin lantarki, kuma a maimakon haka, rage ƙarfin motsa jiki;

Don da kyau zaɓi na'urar kwampreso ta iska tare da matsakaicin ƙarar shayewa bisa ga diamita na rami da zurfin rami, don tabbatar da cewa fitarwar iska na injin kwampreshin iska na iya busa tarkacen dutsen da ya fashe daga cikin rami a daidai lokacin, idan fitarwar iska na iska. Compressor na iska yana da ƙananan, za ku iya ɗaga rawar da ya dace bayan ɗan lokaci, kuma ku ci gaba da yin rawar jiki bayan fitar da ragowar sharar gida a cikin rami. Masu aiki daban-daban suna da lalacewa daban-daban a kan ƙwanƙwasa, ƙwararrun masu aiki, yawancin su za su lura da yanayin hakowa lokaci zuwa lokaci, kuma suna daidaita karfin hakowa, saurin hakowa, da dai sauransu bisa ga kwarewa, don ƙara yawan rayuwar sabis na ma'aikata. rawar jiki.


BINCIKE

Yawancin Saƙonnin Kwanan nan

Raba:



LABARI MAI DANGAN